รับโล่เชิดชูเกียรติ
รับโล่เชิดชูเกียรติ ดร.เสริมวุฒิ สุวรรณโรจน์ ประธานบริษัทเฉาก๊วยชากังราวตราเพชร เข้ารับโล่เชิดชูเกียรติ บุคคล ที่สนับสนุนการขับเคลื่อน “บวร” ในการพัฒนาชุมชนด้วยมิติทางวัฒนธรรม จาก นายอิทธิพล คุณปลื้ม รัฐมนตรีว่าการกระทรวงวัฒนธรรมโดยมีเจ้าหน้าที่วัฒนธรรมจังหวัดกำแพงเพชรร่วมแสดงความยินดี ณ หอประชุมใหญ่ ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย กรุงเทพมหานคร วันก่อน