ขอบคุณได้รับทุนศึกษา ป.ตรี
นายสุรวุฒิ เชิดชัย นายกเทศมนตรีนครนครราชสีมา รับมอบกระเช้าจากศิษย์เก่าโรงเรียนเทศบาล 4(เพาะชำ) เข้าแสดงการขอบคุณที่ได้รับทุนให้ไปศึกษาต่อจบระดับปริญญาตรี สาขาวิชาเอกดนตรีไทย คณะมนุษย์ศาสตร์ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ ห้องประชุมเมืองคุณย่า ชั้น 2 เทศบาลนครนครราชสีมา โดยนายกสุรวุฒิ กล่าวแสดงความยินดีกับบัณฑิตใหม่ด้วย