เปิดสถานีน้ำมัน ปตท.ปางศิลาทอง
นายเชาวลิตร แสงอุทัย ผวจ.กำแพงเพชร ประธานพิธีเปิดสถานีน้ำมัน ปตท.ปางศิลาทอง ห้างหุ้นส่วนจำกัดสวัสดิ์ไพบูลย์เสตชั่น ตลาดหินชะโงก หมู่ 5 ต.โพธิ์ทอง อ.ปางศิลาทอง จ.กำแพงเพชร บริหารงานโดย นางจุทามาส และ พ.ต.อ.พิทักษ์ เชียงทอง มี นายจิตรกร พัฒนาศิริ ผู้พิพากษาอาวุโสในศาลอุทธรณ์ภาค6 และนางวรรณา พัฒนาศิริ ผู้พิพากษาหัวหน้าศาลประจำสำนักงานอธิบดีผู้พิพากษาภาค 6 นางนวลจันทร์ แสงอุทัย นายกเหล่ากาชาดจังหวัด นายอนันต์ ผลอำนวย ส.ส.กำแพงเพชรเขต3 นางจินดา สันตติวงศ์ไชย รองนายกเหล่ากาชาด นางรัชนี อัศวสุธีรกุลผู้ช่วยนายกเหล่ากาชาด เจ้าของบริษัทธรรมรัตน์กรุ๊ปและแขกผู้มีเกียรติร่วมงานจำนวนมาก