จัดเลี้ยงให้กำลังใจตำรวจทั้งโรงพัก
พ.ต.อ.วีพงษ์ กงแก้ว ผกก.สภ.เมืองระยอง จัดเลี้ยงให้กำลังใจตำรวจทั้งโรงพัก ปฏิบัติงานเข้มแข็งตลอดทั้งปี โดยมีนายวิชิต ศรีชลา นายกเทศมนตรีเทศบาลนครระยองและประธาน กต.ตร. สภ.เมืองระยอง นำคณะ กต.ตร.สนับสนุนของขวัญ นางนิตยา ทุมมานนท์ ประธานผู้สื่อข่าวไทยรัฐกลุ่มวิหคสายฟ้า ร่วมด้วยที่หาดแหลมเจริญ อ.เมืองระยอง เมื่อวันก่อน