กาชาดแม่สะเรียงออกหน่วยรับบริจาคโลหิต
แม่ฮ่องสอน..0นายสังคม คัดเชียงแสน นายอำเภอแม่สะเรียง นางวิลาวัณย์ คัดเชียงแสน นายกกิ่งกาชาดอำเภอแม่สะเรียง จ.แม่ฮ่องสอน นำสมาชิกกิ่งกาชาดอำเภอแม่สะเรียง ร่วมกับ งานธนาคารเลือด โรงพยาบาลแม่สะเรียง ออกหน่วยรับบริจาคโลหิต ที่โรงเรียนแม่สะเรียง”บริพัตรศึกษา” อ.แม่สะเรียง
โดยมี นายบำรุงศักดิ์ บูระสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่สะเรียง”บริพัตรศึกษา ให้การต้อนรับและอำนวยความสะดวกในการรับบริจาคโลหิตครั้งนี้ โดยมี ครู บุคลากรทางการศึกษา และนักเรียนร่วมบริจาคโลหิตเป็นจำนวนมาก