“ศุภชัย”รองประธานสภาฯน้อมรำลึก ร.9ที่ศรีสงคราม
นครพนม..0 นายปรัชญา เสริฐลือชา นายอำเภอศรีสงคราม จ.นครพนม ประธานกิจกรรมน้อมรำลึก เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลาและถวายบังคม
โดยมีนายศุภชัย โพธิ์สุ รองประธานสภาผู้แทนราษฎร์คนที่2 พร้อมภรรยา และนางจินดารัตน์ เสริฐลือชา ประธานสมาชิกกาชาดอำเภอศรีสงคราม หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้ารัฐวิสาหกิจ และประชาชนชาวอำเภอศรีสงครามเป็นจำนวนมาก ที่หอประชุมอำเภอศรีสงครามเมื่อเวลา 08.3 0น วันที่ 13 ต.ค.