ชาวกำแพงเพชรร่วมยินดี”ขจรเกียรติ”รับตำแหน่ง ผู้ว่าฯอ่างทอง
อ่างทอง..0 นายสุวิทย์ รัตนากร พร้อมด้วยนายวราเทพ รัตนากร อดีตรัฐมนตรีประจำสำนักนายกรัฐมนตรีนายอนันต์ ผลอำนวย ส.ส.กำแพงเพชร เขต3 พรรคพลังประชารัฐ และนายเกรียงศักดิ์ (เซี๊ยะ)- นางประภาพร รักพานิชมณี บิดามารดา นายขจรเกียรติ รักพานิชมณี เจ้าของท่าทรายกุ่ยหลีฮง 1และ2 ต.ยางสูง อำเภอขาณุวรลักษบุรี จ.กำแพงเพชร
รวมทั้งญาติพี่น้องพร้อมชาวอำเภอขาณุวรลักษบุรี เดินทางไปแสดงความยินดีกับ นายขจรเกียรติ รักพานิชมณี ผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง และนางปิติมา รักพานิชมณี นายกเหล่ากาชาดจังหวัดอ่างทอง ในโอกาสมารับตำแหน่งใหม่ ที่จวนผู้ว่าราชการจังหวัดอ่างทอง